Tsarin Ajiye Makamashi

Takaitaccen Bayani:

100ah 48volt 5kwh 10kwh 20kw Cajin Lithium Baturi don Ma'ajiyar Makamashi ta Gida

Nau'in

Batirin Lithium-ion

Wutar Wutar Lantarki

48V

Siffar

Batir Square

Shigarwa

Kunshe

Daidaitaccen Fitar Yanzu

100A

Zagayowar Rayuwa

Sau 10000@ 90% Duk

Weighi

60kg

Ƙayyadaddun bayanai

30*30*20

Asalin

Hebei, China

Production Capaciy

Guda 60000/Shekaru

Amfani

Mota, Bus, UPS, Wutar Lantarki, Haske, Keken Lantarki, Jirgin ruwa, Amfanin Gida

Yawan fitarwa

Matsakaicin Matsala

Electrolyt

Li-ion

Mai caji

Mai caji

Adadin Caji

50A

Garanti

5 shekaru

Kunshin sufuri

Akwatin katako / Canon

Alamar kasuwanci

Dwys

HSCcode

Farashin 850650000


  • Farashin EXW:US $ 700-10000 / yanki
  • Takaddun shaida:ISO90001/CE/TUV/UL
  • Nau'in:Batirin Lithium-ion
  • Amfani:Mota, Bus, UPS, Wutar Lantarki, Haske, Keken Wuta, Jirgin ruwa, Wutar Lantarki, Amfanin Gida
  • Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarfafawa:12V,24V,48V,96V
  • Ƙarfin tsarin:1KW,5KW,10KW,15KW,20KW,25KW,30KW,40KW,50KW,60KW,70KW,80KW,90KW,100KW
  • Siffar:Batir Square
  • Asalin samfur:China
  • Lokacin bayarwa:5-7 Kwanaki
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    【100ah 48volt 5kwh 10kwh 20kw Cajin Lithium Baturi don Ajiye Makamashi na Gida】

    Don me za mu zabe mu?
    Dogara -- Takaddun shaidanmu, kamar ISO, TUV sune sadaukarwar mu ga inganci da amincin batirin lithium.
    Abũbuwan amfãni - Muna ba da cikakkiyar kariya ta baturi: aikin BMS mai ƙarfi, tsarin kariya mai ninki 10, magance babban ƙarfin lantarki ko matsalolin halin yanzu.
    Ma'aikata --Ma'aikatar tana cikin Hebei, China, wanda ya ƙware a cikin samar da batura lithium (kwayoyin, fakitin baturi, akwatunan baturi), kuma yana da ƙwararrun ƙwararrun yin aiki tare da sanannun kamfanoni.

    BAYANIN FASSARAR BATIRI
    Samfurin baturi DWYS-E1
    Yawan batura 1 2 3 4
    Makamashin Batir 5.12 kWh 10.24 kWh 15.36 kWh 20.48 kWh
    Ƙarfin baturi 100AH 200AH 300AH 400AH
    Nauyi 80kg 130kg 190kg 250kg
    Girman L x D x H 1190x600x184 1800x600x184 1800x600x184 1800x600x184
    Nau'in Baturi LiFePO4
    Ƙarƙashin Ƙarƙashin Batir 51.2V
    Yawan Wutar Lantarki na Batir 44.8 ~ 57.6V
    Matsakaicin Cajin Yanzu 100A
    Matsakaicin Yin Cajin Yanzu 100A
    DOD 90%
    Daidaitaccen Adadin 4
    Tsara Tsawon Rayuwa 6000
    Farashin PV
    Nau'in Cajin Rana MPPT
    Matsakaicin Ƙarfin fitarwa 5000W
    PV Cajin Na yanzu 0 ~ 80A
    PV Mai aiki da Wutar Lantarki 120 ~ 500V
    MPPT Voltage Range 120 ~ 450V
    AC CHARGE
    Matsakaicin Ƙarfin Caji 3150W
    Cajin AC na yanzu 0 ~ 60A
    Ƙimar Input Voltage 220/230Vac
    Input Voltage Range 90 ~ 280
    AC FITOWA
    Ƙarfin fitarwa mai ƙima 5000W
    Matsakaicin fitarwa na Yanzu 30A
    Yawanci 50Hz
    Yawaita Na Yanzu 35A
    FITAR DA BATIRI
    Ƙarfin fitarwa mai ƙima 5000W
    Matsakaicin Ƙarfin Ƙarfi 10 KVA
    Factor Power 1
    Ƙimar Wutar Lantarki (Vac) 230Vac
    Yawanci 50Hz
    Lokacin Canjawa ta atomatik <15ms
    THD <3%
    Sadarwa RS485/CAN/WIF
    Lokacin ajiya / zazzabi Watanni 6 @25C3;watanni @35C;watanni 1 @45C
    Cajin kewayon zafin jiki 0 ~ 45°C
    Kewayon zafin jiki na fitarwa -10 ~ 45 ° C
    Aikin Humidity 5% ~ 85%
    Matsayin Aikin Nominal <2000m
    Yanayin sanyaya Ƙarfafa-Air sanyaya
    Surutu 60dB(A)
    Ƙididdiga Kariya IP20
    Muhallin Aiki da aka Shawarar Cikin gida
    Hanyar shigarwa A tsaye
     Tsarin Ajiye Makamashi Tsarin Ajiye Makamashi

    2

    【Al'amarin Project】

    实际项目图


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana